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KONGAMANO LA FURSA ZA KILIMO BIASHARA

VIWANJA VYA NYAKABINDI, 
BARIADI - SIMIYU TAREHE 6/8/2019

Mada zitakazotolewa ni 
pamoja na:-

•  Mafunzo ya kilimo katika 
eneo dogo kwa kutumia 
shamba kitalu (Greenhouse)

•  Mafunzo ya kilimo cha 
malisho ya wanyama bila 
udongo (Hydroponic 
Fodder)

•  Mafunzo ya kilimo cha 
mboga mboga bila udongo 
(Hydroponic Vegetable)

•  Kilimo cha Azolla kwa ajili ya 
malisho ya mifugo na mbolea 

Taasisi ya Uta�ti wa Kiuchumi na Kijamii (ESRF) 
ikishirikiana na Wakuu wa mikoa ya Simiyu, Shinyanga na 
Mara (kanda ya ziwa mashariki), Wizara zenye dhamana 
ya kilimo, uvuvi na ufugaji pamoja na Shirika la 
Maendeleo la Umoja wa Mataifa (UNDP), wameandaa 
kongamano la fursa za kilimo biashara litakalofanyika 
sambamba na maonesho ya Nane Nane katika viwanja 
vya Nyakabindi, wilaya ya Bariadi mkoani Simiyu siku ya 
tarehe 6/8/2019 kuanzia saa tatu asubuhi. Kongamano 
litafunguliwa na Waziri Mkuu Mstaafu, Mhe. Mizengo 
Kayanza Peter Pinda.
Katika kongamano hilo, kutakuwa na mawasilisho ya 
ta�ti zilizofanywa na wadau mbalimbali zinazobainisha 
fursa nyingi katika sekta ya kilimo cha kisasa (smart 
farming) ambacho kinajumuisha: Kilimo cha Fodder, 
Azolla, Kilimo cha Mboga Mboga katika Shamba Kitalu, 
Ufugaji wa Kisasa wa Samaki Katika Mabwawa, Vizimba, 
Matanki na Ufugaji wa Nyuki.

Kutakuwa na wasilisho la fursa za uwekezaji zilizoainishwa katika miongozo ya uwekezaji 
katika mikoa ya kanda ya ziwa.
Kutakuwa pia na mafunzo ya nadharia na vitendo kwenye kilimo, ufugaji na uvuvi 
yatakayofanyika tarehe 2, 4 na 5/08/2019 sambamba na maonesho ya Nane Nane.

Thibitisha ushiriki wako kwa kutuma 
ujumbe mfupi wa maandishi kupitia 0742 398 942

namba

•  Ufugaji wa kisasa wa samaki 
kwa kutumia vizimba, 
matanki na mabwawa

•  Ufugaji wa kisasa wa nyuki
•  Ufugaji wa kisasa wa kuku
•  Usindikaji na uongezaji wa 

thamani ya mazao ya kilimo, 
ufugaji na uvuvi. 

•  Mafunzo ya ujasiliamali 
kwenye mnyororo wa 
thamani wa kilimo, ufugaji 
na uvuvi.

•  Mikopo na mitaji katika sekta 
ya kilimo, ufugaji na uvuvi
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